Tare da ci gaba da ci gaba da fasahar Intanet mai fasaha, buƙatar igiyoyi da igiyoyi za su ci gaba da karuwa, kuma ƙayyadaddun bayanai da samfurori na igiyoyi za su ci gaba da karuwa.Don haka, ba abu ne mai sauƙi ba da gaske a fahimci ilimin ƙwararru a waɗannan fagage;Wannan yana buƙatar kowa ya yi karatu da horo kaɗan kaɗan, kuma a hankali ya taru.A ƙasa, zan gabatar da bambanci tsakaninigiyoyi na musammanda kuma kebul na gabaɗaya!
Gabaɗaya na USB
Kebul na musammansun bambanta da igiyoyi na gaba ɗaya.Ana iya amfani da igiyoyi na musamman a wurare na musamman, kuma ayyukansu ma na musamman ne, irin su juriya mai zafi, juriya mai ƙarfi, da tururuwa masu farar fata.Daga cikin su, manyan igiyoyi da igiyoyi masu jure zafin jiki ana amfani da su a cikin sabbin hanyoyin haɓaka makamashi, ƙarfe, sararin samaniya, binciken mai da masana'antar ƙarfe.Ƙananan inductor na USB yana da tasiri mai kyau na kawar da zafi, ba kawai babban adadin ruwan sanyi ba, amma kuma ba shi da sauƙi don toshewa da kuma kariya mai yawa.Ana amfani da ƙananan igiyoyi masu ƙarancin hayaniya a masana'antu kamar su magani, samar da masana'antu, tsaro na ƙasa da tsaro waɗanda ke buƙatar ma'auni daidaitattun siginar bayanai, kuma suna iya gano sautin ƙasa.Bugu da kari, akwai kuma igiyoyi masu aiki da igiyoyi da sabbin igiyoyin kare muhalli marasa ƙarancin carbon.
Gabaɗaya igiyoyi sun fi bambanta, gami da igiyoyin kayan ado na gida, igiyoyin kayan aikin lantarki da igiyoyi na injiniyan wuta.Ya bambanta dangane da girman girman juriya da tsari;alal misali, zafin aiki na dogon lokaci da aka ba da izini na wayoyi inganta gida shine 70 ° C, wanda galibi ana amfani dashi don kayan ado na gida;yayin da izinin aiki zafin jiki naigiyoyi na musammanzai iya kaiwa sama da 250 ° C, wanda galibi ana amfani dashi don amfani da waje.Kwanciya, nisa tsakanin su biyun yana da girma.Haka nan akwai igiyoyi na gaba ɗaya waɗanda ke da sifofin sassauci, jinkirin harshen wuta, juriya na wuta, juriya na lalata da sauransu, amma ba su da tasiri kamar igiyoyi na musamman kamar igiyoyin kare lafiyar wuta, igiyoyi masu tabbatar da danshi, igiyoyi masu sulke, igiyoyi masu sassauƙa. da igiyoyin sarrafa kuru.Lafiya.
Na biyu samfurori na igiyoyi na musamman: igiyoyi masu sulke da igiyoyi, igiyoyi masu tsayayya da wuta, igiyoyi masu sassauƙa, igiyoyi masu aminci na wuta, igiyoyin tushen radiation, igiyoyi masu tabbatar da danshi, igiyoyi masu ƙarfi na tururuwa, igiyoyi da aka riga aka girka, igiyoyi masu ɗaukar wuta. igiyoyin tsarin tsaro na hankali, da sauransu.
Samfuran kebul na gabaɗaya: igiyoyin ma'adinai, ƙananan igiyoyin halogen marasa hayaƙi, igiyoyi masu ƙarfi mai ƙarfi, igiyoyin bayanan allo na aluminum, igiyoyi masu alaƙa da kemikal, igiyoyin iska, igiyoyi masu ƙyalli na roba, igiyoyi masu sarrafawa, igiyoyi masu kariya, igiyoyin sadarwa, igiyoyin ado na gida , Kwamfutoci na lantarki Cables, igiyoyin wutar lantarki na hasken rana, igiyoyin bayanai na bayanai, igiyoyi masu shela, filogin wuta, igiyoyin aux, igiyoyin bidiyo na sa ido, da sauransu.
Lokacin aikawa: Maris-02-2022